Muna taimaka wa duniya ta ci gaba tun daga shekarar 1983

Sassan Mai Ciyar da Grizzly

Takaitaccen Bayani:

Kamfanin HCMP Foundry yana da zane-zane gaba ɗaya kuma yana tabbatar da cewa yana yin girman da ya dace da kuma kayan sawa masu inganci da kuma samar da kayan gyara a ƙarƙashin Tsarin Ingancin ISO 9001. Za mu iya samar da samfuran kamar haka, don Allah zaɓi buƙatunku!


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Jiragen Saman APRON/PANS

Kamfanin HCMP yana kera kwanonin ciyar da apron don aikace-aikace iri-iri, kuma yana iya keɓance waɗannan sassan don dacewa da buƙatun mutum ɗaya, da kuma manganese mai taurare aiki.

Karfe wanda ke da kaddarorin da ke sa ya dace da yanayin zafi da kuma gurɓatawa.

Ma'aunin kayan aiki: ASTM A128/A128M: Matsakaicin ƙayyadaddun bayanai don simintin ƙarfe, Austenitic manganese.

Sassan HCMP Amfani: 

Tsawon rayuwa don kayan lalacewa, za mu iya jefa bisa ga zane-zanen abokin ciniki.

Ƙarancin farashin sakawa.

Ingancin garanti

Kyakkyawan sabis bayan siyarwa

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KAYAN DA SUKA YI ALAƘA

    Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!